KISWAHILI KITUKUZWE..(NGONO STYLE)

DESCLAIMER :I just found this on the net and just cracked me up.. not my litrature

Siku Dorie alivyokutana na Rafiki Yake

Dorie ni mwanadada Mbongo mzuri sana, miaka 22. Anasoma katika Chuo fulani cha akina dada tupu kwenye mji moja mdogo Virginia, hapa USA. Ana rafiki yake wa kiume Mbongo miaka 29 anafanya kazi mjini. Basi siku moja kaja kumtembelea bwenini. Kwa kawaida wanaume hawaruhusiwi bwenini, isipokuwa mara moja kwa mwezi. Tena ni lazima waache mlango wa chumba wazi.

Dorie anamkaribisha Stephen vizuri. Pombe ni marufuku bwenini, lakini Stephen kabeba ndogo ya Vodka. Wanaongea juu ya masomo huko wanasikiliza muziki wa nyumbani. Wamekaa kitandani kwa Dorie. Roomate wake Dorie kaenda mjini, kwa hiyo ni wenyewe tu mle chumbani. Ile pombe kali inaanza kuwalesha. Dorie anainuka kwenda kufunga mlango wa chumba halafu anarudi chumbani. Kukaa karibu na Stephen wanaanza kusikia joto ya miili yao. Wanapiga Tongue Kisi na kupapasana huko wanacheka na nyege zinawapanda.

“Oh, Dorie napenda chuchu zako zinavyonichoma kifuani.”

“Stephen, MMhhh, nakupenda.”

Dorie anashusha mkono wake kwenye mtuno wa Stephen. Anakuta mboo yake imesimama. “Oh Stephen, mpenzi” Unanitaka…..

Stephen anjajibu “Ndiyo mpenzi nakutaka!”

Dorie anafungua zipu na kuiachia huru mboo ya Stephen iliyovimba kwa hasira. Anaipapasa taratibu… “Oh Dorie nina hamu na wewe” Stephen anaingiza mkono wake kwenye sketi, and bila kumvua chupi, anasogeza ilesehemu iliyofunika kuma na kuanza kuchezea kisimi cha Dorie. Dorie anapanua miguu kusudi apate yote.

“Oh, Oh….” Dorie analegea kabisa,, Stephen anamvua chupi. Anapapasa mwili wa Dorie, anaamua kumvua blausi na sidiria na sketi….mwisho Dorie kabakia uchi pale kitandani…..Stephen anainama na kuchezea chuchu kwa mkono wa kulia. Anatazama kuma ya Dorie invayovutia, huko anachezea chuchu huko ananza kumnyonya Dorie kisimi.

“Uwiiiiiiii,oohhhhhhyyaaaaaaa, maaiigodi, taammmuu mpenzi unataka kuniua!

“Unaona Tamu ?” Stephen anauliza

“Ndiyo sanaaa mmmhhh”

Kusikia malamiko yake Stephen anajua Dorie yuko tayari kutombwa. Anajua ufundi wa kutomba ni kutayarisha kuma, kabla ya kutomba. Kama vile kuwasha jiko la mkaa. Hubandiki sufuria mpaka moto umekolea. Anatesti kuma na kidole, na kuona ina ute wa kutosha. Anashusha suruali na kuingiza mboo kumani. Inaslaidi ndani bila shida.

“Aaahahhhh, Asssantee Stephen, Asante.”

Stephen naye alikuwa amebanwa nyege, basi mara moja anaanza kupampu. Dorie naye anaanza kumkatia kiuno. Wote wana piga kelele za utamu, mpaka nje kwenye corridor baadhi ya wanafunzi wenzao wamekusanyika kusikiliza. Kwa vile wanaongea Kiswahili, hawaelewi wanasema nini….mpaka wanafikiria wanumizana…..Wanafunzi wanaaanza kubisha hodi mlangoni. Wapenzi walivyo katika utamu hawasikii kitu, basi wale wenzao wanagonga mlango kwa nguvu, mwisho dada moja anamua kwenda kwa Matrion aje kufugua mlango na ufungu
kuchukua ufungua wa chumba.

Matron anafika mlangoni na kusikilia…”What the hell are they doing in there”!

Huko kasi ya shughuli moto wapenzi wanafikia kilele cha tendo wako peponi kabisa…

Dorie analia kwa sauti, naye….”yeeeeeeeenakuuujaaa” Stephen anaanza kuja naye anatoa sauti kali ya besi…”OH! OH! OH!” Dorie anaposikia ile joto ya shahawa kumani anaanza kuja tena… “AIIIIIIIIIIIIIIIII”

Stephen anatazama Kuma ya Dorie na kuona kisimi bado kimetuna, ” Wewe bado unanyege!”

Matron anafungua mlango, na kuwakuta ndio wanamalizia. Stephen yuko juu ya Dorie.

Wanafunzi wenzao wanabakia mlangoni kutazama kwa mshangao.

Comments za wanafunzi wenzao.

“Damn! We thought you guys were killing each other.”

Yeah, You guys were just making love!’

“Wow, were you guys loud”

Is that how you do it in Africa!

Dorie na Stephen wanabakia kuona haya. Wanavuta shuka….

Matron anamfokea Dorie na kumwambia avae na aripoti ofisini. Kwa vile nyege zimemwishia Dorie anaanza kuona haya….

209 Responses to “KISWAHILI KITUKUZWE..(NGONO STYLE)”

  1. Thats some ill shit. You should watch TZ movies, they leave nothing to the imagination.

  2. @orioneur hehehe i read that shit and for sure tz guys have no suspense

  3. Who knew Swahili could be this engraving?
    @Orionuer
    I figure its time I got myself some TZ movies.

  4. Lol, y’all should check out my blog. Just broke my blog-aginity and tell me what you think. Watch U TV they always bring em Tz movies.

  5. mimi hapa sudan niko tayari

  6. hii kali

  7. hii kali.

  8. Hiyo mufti sana!!

  9. safi buda

  10. Mboo imesimama ile mbaya

  11. nimeipenda coz napenda kutombana sana, ukweli ni tamu

  12. Damn! Umeshinda na hii storo ya urs! Lol.

  13. Redscar McOdindo K'Oyuga Says:

    Ngano muruwa!

  14. wellington Says:

    asanti sana kwa hadhithi yako.by the way is that true story?W hat is the maining fo kisimi badu kimetuma.thex keep it up.

  15. true story hata kuna picha if word press can let me publish them utaziona bisho

  16. kaka hiyo kali kumbu inavyo kuwa…………..duh kuma kweli tamu

  17. E Bwanaee noma nomaa mtu wangu kale kamchezo ni mbalaaa, hakuna asiye kakubali .

  18. THIS ACTION IPO JAPO NJE YA NDOA NI DHAMBI PIA TAKE CARE USILAUMU POMBE

  19. kali

  20. NICK WA BABATI Says:

    BABA NIMEISOMA JAPO NIYA ZAMANI KIDOGO NI TAMU ILE MBAYA SIDHANI KAMA KUNA MTU ANAWEZA KUISOMA BILA MBOO YAKE KUSIMAMA

  21. washa washa Says:

    unatisha nimeikubali

  22. wow! thats wonderful.kweli kuma ni tamu zaidi ya asali eeeeehhh?

  23. Kwel kuma tam usipime

  24. Hadithi hii ni tamu inanikumbusha namna ninavyofnya tendo la ndoa na mke wangu. naipenda sanna

  25. Frank Ringo Says:

    Kweli kuma ni tamu ila sio ya kuendekeza inaweza ikakuua.

  26. imetulia ila tujiepushe kuyaamsha mapenzi

  27. Jamani nina swali,
    Hivi kwanini Kuma inatoa mlio wa sauti ya kujamba kiufupi kuma yajamba(kushuta)? haswa pale nikifanya style ya chuma mboga aka doggy style?
    Tafadhali msaada maana nahisi aibu nikifanya style zengine hakuna mlio wa kujamba isipokuwa doggy style peke yake.

  28. EMMA WA SHYTOWN Says:

    kwa jinsi story ilivyo ya kweli mpaka namkumbuka mke wangu wakati tunado yaani kama ulikuwepo maana huwa namuandaa vya kutosha inapofikia kuweka huwa anapiga kelele sana na wakati wa kilele wote huwa poa.nimeipenda hiyo

  29. Tayarisha usitombe. Na ile utatomba usitayarishe. Huyo ndiye mwanaume wanawake wanaheshimu. Ukiweka mawazo yote kwenye kuma umekuwa pumbavu. Hata ndege wa angani wamekushinda. Wanatombana huku wakiwa na tahadhari. Huyu jamaa ni pumbavu. Anatomba mpaka hasikii mlango ukibishwa? Hata huyo mwanamke alimdharau. Mwanaume gani anawezwa na kuma jinsi hii? Akipata kuma nyingine atahamia huko. Kuma unatomba kama unabaka. Usibembeleze, usitayarishe tomba hata bila kutoa chupi. Wanawake wanapenda wafanyiwe kama fujo vile. Watakulipa siyo kuma ikupumbaze. Tomba mwaga shahawa apate mimba zote asikie uchungu aheshimu mwanaume. Haka kajamaa katafanya wanawake watudharau. Unalamba kitu kichafu kinatoa damu bila kukatwa? Silambi uchafu. Tomba kama halii kwa uchungu wa mboo kavu, mchape kofi alie jiko litawaka lenyewe sufuria ikiwa juu.

  30. Mmenielewa vijana? Upumbavu wa kulamba kuma ni wa wazungu. Wanaruhusu wanawake wawakalie juu na wanawakalia kila mahali. Waafrika unamlalia mwanamke unamtomba bila kumpa nafasi ya kukupanga. Wewe unampanga jinsi ya kumtomba. Usipompanga atakupanga katika kila jambo. Silaha ya mwanamke ni kuma pekee. Usiruhusu akurushie kombora la kuma likuweze. Pambana. Tungua kombora hewani kwa kuidharau kuma.

  31. Wanaume wote walioshindwa maishani, kuma ilihusika kuwamaliza. Samsoni wa biblia, Hata wanajeshi ni mwiko kutombana wakati wa vita. Wachezaji wa mpira wakiwa kambini ni marufuku kutomc hata mke wako.

    Mnakumbuka timu ya Kongo ilipofungwa magoli saba bila na simba ya Tanzania? Sababu simba waliwaleta malaya toka tanga wakavamia hoteli ya Wakongo. Usiku wa kuamkia siku ya mchezo, jamaa walikuwa wakitomba na kulamba kuma za WADIGO wa TANGA. Hawa hawatayarishwi wanatayarisha. Wanajua wanawake ndio wanaotakiwa kutayarisha wanaume. Wakongo walitomba mpaka uwanjani wakawa wanacheza viuno badala ya kucheza mpira. Matokeo walizabwa saba bila. Ukijifanya fundi wa kutomba, nawe utatombwa upande mwingine wa maisha. Ndio maana mbwa hawavai chupi lakini hawatombani kila wakati. Mpaka wakati jike linataka kuzaa, kuma inatoa harufu ya kuashiria kwamba inataka kutombwa. Madume yanajipanga kuitomba hiyo kuma mpaka inavimba na kuwa nyekundu kwa kutombwa na maumbwa yote. Wakimaliza japo majike mengine hayana chupi hayatayaishwi ili yatombwe, yanaachwa yawe tayari. Sanaa ya kutombana kwa wanyama haitofautiani sana na wanadamu. Ndiyo maana wanawake wamechoka kutayarishwa na wengi siku hizi wanapenda kutombwa na wanyama kama mbwa punda farasi n.k kuliko wanadamu. Kwetu kuna kamsitu ambako tulitumia kuwinda wasichana wanaokwenda kutafuta kuni. Tulipofanikiwa kuwinda mmoja, tulimtomba kwa zamu tukiwa watano na mwenyewe alikuwa anafurahia japo alikuwa hasemi. Mwanzo tulipomkamata alijifanya kulia. Mboo ilipoingia alinyamaza na hata alikuwa anacheza mauno na kutumia kanga yake kupangusa kuma kabla mwingine aje kumtomba. Alionekana kufurahia mboo tano ambazo ziko tayari kumtomba bila kukoma. Kumbe wanawake wanataka watombwe kwa muda mrefu. Huyu alikuwa anaguna tu huku akifunga macho na kutafakari utamu wa mboo tano. Nilipomhoji baada ya miaka mingi, alisema alikuwa akiona mbuzi jike akitombwa na beberu wengi akatamani moyoni kufanyiwa hivyo. Tulipomtomba watano hata hakusema kwa yeyote kijijini kwetu. Natamani maisha ya kwetu. Naenda tukawinde tutombe, Kaeni mjini mkitayarisha na kulamba kuma, mi naenda kijijini kutomba bure. Bye!

  32. MILTON ALUSA Says:

    Ningependa msichana wa kutomba .Tafadhali nisaidieni.

  33. MILTON ALUSA Says:

    Hi, nakutaka Stela please

  34. Baraka Daniel Kubuka Says:

    Dah! Nimeipenda hii napenda sana kutomba anaeweza anitafute 2tombane!

  35. hii kali ila sijapenda huyu nyenze anayesema waidharau kuma, kama akidharau kuma basi hata mbolo pia idharauliwe kwa sababu bila kuma mbolo haina umuhimu na bila mbolo kuma haina umuhimu. najilaumu kwa kuchelewa kuisoma hii hadithi ni nzuri sana asante mtuzi.

  36. hi, wapendwa hii safu wanajibu tu wanaume au hata wanawake maana nimeona karibia wote ni wanaume mnisamehe kama haruhusiwi kujibu mwanamke mana hadi nimejishtukia

  37. Wembes Says:

    Mme na mke lazima washirikiane ili wajitosheleza kwa hamu na nyege;kwa kutombana

  38. Jamani kuma tamu wacha mchezo. Mi namkumbuka honey wangu alivokuwa ananyonya boo langu hadi napizi. Kisha naanza kumnyonya kisimi hadi analia kwa utamu halafu napima njia kwa kidole kama inapitika naanza kumsukumia mboo kwa ufundi wa kupitia kila kona ya kuma. Nae anaishia kulalamika kwa utamu. Mwanamke anatakiwa atobwe mpaka aone kuwa wanaume si wamchezo

  39. crazy man…i like it..

  40. Da! kitu imekuwa shwari nimeielewa fresh yaani ucpime ila nimechelewa kuiona na hitaj marafiki ainazote ni chati nao kama
    vp tuta chonga fresh

  41. Jamani hamjui 2 utamu wa mkundu,mi natoa mkundu,najua kukatika na kunyonya mboo,m2 yeyote mwenye kutaka kunifira aniambie nami ntampa mkundu mtamu wa kumtoa nyege

  42. Huyo Nyenze nae ni sawa tu na kuma anayoidharau,kiufupi nami nimemdhara.by IK.

  43. ukweli kuma nitamu sana,lakini kuma ukijulia kuiramba nakuitomba daima mtombaji hakusahau.

  44. Duuh! Mnanitia nyege mwenzenuuuu!

  45. kwel kutombana raha xana

  46. Dah! Haki imenibamba hii story. Nahitaji mrembo nami niko kenya waeza nitafuta kwa fb. Email yangu swamaddully@yahoo.Com

  47. kweli hakuna kama kuma maana kuma ni mwisho ni tamu zaidi kitu chochote hapa duniani, ukiipenda kuma kwa dhati utajali hata kama mwanamke wako anaumwa hau vipi wewe mawazo yako ni kupata utamu wa kuma

  48. da kaziiiiiiiii kweli kweli vijana,ila saaaaaaaaaafi.

  49. kkuma ni tamu. Wahindi wanajua kumasustra, wazulu wana densi za kusifu kuma, wakongo hiutingisha viuno etc. Enyewe kuma ndio m,atunda tamu kuliuko zote but pia mezesha. U know too much of kuma is poisonous.

  50. Kitambo sikujua mwanamke pia hufika wmisho,yaaani kumwaga yale maji matamu yake hadi kunyamba kidogo.Nilipokundua,nilazima ucheze kandanda ya kulipwa na mpaka ucheze na mlinzi wa wavu wakati umevamiwa kutonga pande zote,Zidi hivyo hivyo hadi mlinzi wa pande mwingine ameotea na hapo wavu lipate kuraruliwa hadi chini ya kitanda.Utapendwa na mrembo huyo milele hata akitombwa na mwingine yu asema rohoni mjinga huyu.

  51. uyo nyenza ni kuma, atasiku moja usishindane na ulipotoka.

  52. Mchorongaji Says:

    Kwa kweli walifaidi sana. Ninngekuwa matron, ningemsamehe Dorie!

  53. Kwa mara ya 1 leo ndio nimegongana na blog hii kila andishi lilipita machoni pangu lidindisha mboo yangu mwanzo mwisho mpaka namaliza stor ya dorie bao moja na comment za wasomaji bao la pili yani hpa niko hoi na nataka kuingia msalani nikapge punyeto maake mwenzenu naogopa ukimwi! Uuuuuutamuuuuuuuwi!

  54. mh i wish ningekuwa dorie nipate hicho kitombo cha haja coz hapa nilipo kuma yote imelowa kwa nyege na man wang yupo job, mboo ni tamu hasa ukipata anayejua kulamba na kutomba vizur kuma!

  55. hadith ni tamu ya kuvutia bt ni ya muda, please 2letee hadith zingine za kutombana na picha ikibid ili 2jifunze styles mbalimbali za kutiana, ili 2imarishe ndoa na mahusiano na wenzi wetu.

  56. Baada ya dorie kuripoti officin ili kuaje

  57. It is not good 4what did guy done

  58. Sherito mimi nataka…..

  59. Liar, u guy dont chit-us

  60. Mimi napenda sana mboro ikitumbukia kwa mkundu kisha mtombaji ailambe kuma akishikilia matiti kwa nguvu napenda tena zaidi anayetomba kwa haraka

  61. Am a regular casualt harlot

  62. nmeifeei mpaka mzuka umepanda

  63. dat good man but it`s very old story

  64. yeahhh kuma ni tamuu

  65. mh!

  66. sherito nitafute basi kwa email hii kituchangu@yahoo.com plz nitumie namba yako nikupe raha plz?

  67. plz sherito nitafute kwa kituchangu@yahoo.com nitakupa utakacho dia?

  68. knuv plz naomba unitafute kuna mambo nataka tuongee plz dia??

  69. knuv nitafute kwa kituchangu@yahoo.com

  70. Nimeipenda.kwani hata mi nisinge fanya makosa

  71. Kweli nitamu

  72. Mm naitwa sande nipo dar natafuta mwanamke wa kumfira napenda kunyonya masikio mate shingoni kwenye maziwa kitovoni arafu napenda kunyonya kuma na mkundu nikimariza nakupa unyonye mboo yangu nitakuraza chari miguu yako naipeleka nainua juu naipeleka kichwani kwako alafu ndio nitaanza kukunyonya tena kuma mpaka ukojowe wakati nakunyonya huku nakutia vidole kwenye mkundu nikimariza nakunyonya mkundu mpaka uregee hapo ndio nitaanza kukufila mpaka upagawe kama upo tayari nipigie kwa namba hii 0773925599 au 0782925599 au imail: (ingabe75@mail.com) wanaume siwataki plz) mm nipo dar

  73. Natafuta mwanamke wa kutombana nae,aliye tayari aniandikie kwa email:fikiri55@yahoo.com.Awe na umri kuanzia miaka 25-30.Nipo Ubungo

  74. Naitwa sande nipo dar natafuta mwanamke wa kumfila najua kunyonya mkundu vizuri na kuma napenda kufila sana mm umri wangu 27 niko single na sichagui kabira wara dini alie tayari anipigie 0782925599 0773925599 email: (ingabe75@gmail.com) ila midume siwataki plz

  75. hii imetulia sana lakini naona wanaume ndio wameshilikishwa sana

  76. Naitwa sande sikumoja nilikuwa na demu wangu sikuhio nililudi home majila ya saa tano 5:15 nilipo ludu nilimkuta demu wangu kalala chakula amesha pika mm nilipo fika sikumuamsha nikajindalia mwenyewe nilipo mariza nika mwamsha 2kaoge 2lipo enda chooni 2kawa 2naogesha mara 2kaanza kupapasana kama kwaida yake akaanza kunyonya mboo bao lakwanza nikamkojolea mdomoni akainuka nikamwambia inama alipo inama nikaanza kumnyonya kuma nikampanua miguu nikanza kumnyonya kumbe wakati namnyonya alikua anasikia utamu akawa anapiga kelele ya chinichi kuna demu wa mama mwenyumba akasikia mara nikastuka nikaona kivulicha taa ya chooni ila demu wangu wangu ajajua nikasimamisha zoezi 2lipo maliza kuogo nika muona yule demu akasalimi sisi 2kaenda chumbani nilipo fika2 nikamlaza chari chini ya kiuno chake nikawe m2 nikachukua miguu yake nikaipeleka kichwani kwake kukawa kumeinuka nikaanza kumnyonya kuma nikawa nakinyonya kinembe nikasiki nipeleke chooni nikamwambia mbona 2metoka muda huu akasema sio huko nilambe matakoni nikasema: mh. Lakini uwezi kukasilika akasema hapana. nikaanza kumnyonya mkundu nikasikia anasema usiache nilipo mariza sikutaka kwenda kwenye kuma nikawa naingiza mara naona pagumu nikaanza tena kumchezea nikawa namnyonya masikioni puani mdomoni kote napitisha urimi shingoni maanalizi nili yafanya kama masaa mawili nilipo mariza nikamkuta amesha jikojolea nikamfuta nikaanza tena nikawa namchokonoa na ulimi mkunduni nikamkuta kachoka hoi handio nikaanza kuchukua mboo nikaingiza matakakoni mkundu ulikuwa umesha legea nikawa nimemuinamisha nikusugua nili2mia dk.45 mpaka mkundu wote ukawa umelegea nikakojoa 2kaenda choni kujisafisha 2lipo ludi nikawa kama nimezaliwa hupya nikamlaza upande nikamwingiza tena mkundu dah. Raha kweri nikasikia anaguna mmmmmmmnhhhhhhhhhhoooonoooo yalaaaaa mkunduwangu jaani ssssaaaaaaaaandeee jamani hooshiiiiímh nilivyo oona utamu nikamgeuza nikalala chali kumbe na yeye alikuwa fundi akaja kuikalia mboo akawa anakatikia kiuno pembeni alafu analudi kati anapampu yani laha2pu asikwambie m2 mkundu matamu kuliko kuma nikajita namkojole ndani mwili wote usisimka namuona yopo hoi maana alimariza ufundi wake wote lakini alichemka nikamwambie twende chooni 2kaenda kuoga 2kaludi siku ya pili aliniaga anaenda moshi kaitwa na baba yake baada mwenzi moja ananipigia simu nimepata mchumba nimelazimishwa na baba haloo niliudhunika sana tokea sikuhi simu yake aipatikani mpaka leo nikaja kuona na dada yake akaniambia ameshaolema baada kama mizi 3 akananipigia simu anasema sijawahi kumpat a mwanaume kama wewe maana unajua kilidhisha huyu nili nae awezi lolote ila wazee wamesha kula mari ili siwezi kuku saha namimi nikamwambia iyeshimu ndoa yako ndio jambo la msingi# mani stori yangu imeishia hapo ila natafuta mwengine alie demu yoyote tayari anipigie 0782925599 0773925599 email: (ingabe75@gmail.com) ila wanaume boys siwataki plz

  77. Natafuta jimama au mrembo napenda kufila sana kama unapenda kufilwa nipigie 0655999113 ila mashoga siwataki

  78. Mimi naitwa beka nipo dar natafuta demu wa kutombana na kufilana najua kufila vizuri na ndio ugonjwa wangu alie tayari call 0655999113

  79. Doner don Teflonee Says:

    Dah..Story tamu xana.,me natafta mschana wa kuzungumza nae na kubdlishana ideas kuhusu mapenzi..0716599208

  80. napenda mikundu ya wanaume,nina mboo inch8 so anayewashwa na mkundu 2wasiliane kwenye email bashasexy@ymail.com,thn after ndo nitampa namba yangu.

  81. jaman mnanitia nyege

  82. doreen alifahid sana jaman. na mm natafuta m2 wa kunitomba vizur had nikojoe aliya tayar anitafute

  83. kambale Says:

    nataka dem wakufira mboo yangu kubwa yakutosha
    email kambalekulwa@yahoo.com

  84. natafuta mwanamke wa kutombana nae nipo dar anitafute0716398659

  85. kizigha herbet Says:

    natafuta dem wa kutombana naye nipo moro anitafute 0784992259

  86. Natafuta mwamke wa kunipenda kwa dhat alie tayali tuwasiliane 0652-684434

  87. Must-el-juma Says:

    Ebwana kuma n tamu endapo utaitomba ipasavyo,me mwenzenu nyege zmenjaa

  88. Hii nimeipenda jamani!

  89. joyce nakutafuta nicheki 0784992259

  90. Aisee ishakuwa page ya kutafutana wangapi humu wana nyege nije kuwatomba

  91. anaetaka mboo ya kibongo italia

  92. anaetaka mboo ya kibongo italia call.,,midmark_org07@yahoo.co.uk

  93. CHACHA MAHEKE Says:

    NAPENDA KUFIRWA jamani ukinifurahisha nakulipa mi mkandarasi wa ujenzi pesa ninayo ya kutosha

  94. CHACHA MAHEKE Says:

    NAFIRWA JAMANI NILISAHAU KUWEKA NAMBA ZANGU NI 0784414075 AU 0715730245

  95. waoh, kutombana raha,apa nyege zimepanda kweli kweli

  96. BABJOGA Says:

    Kuna siku nilimtomba demu mmoja halafu akasema nimle tigo basi nikamgeuze nilimfira hadi alitoa uharo hapo nikamwambia akanawe aliporudi nilimtomba sana kumani halafu nikamfiria weee hadi nusu mkundu uchanike, toka siku hiyo huwa akiniona ananiogopa!!!

  97. Jill John Says:

    Natafuta Mwanamke wa kutombana niko Dar kimara. kuanzia 18 – 40. aliye tayari anitafute kwa email: jsleym@gmail.com

  98. Simpatico Says:

    Aise imenpagawsha sana

  99. Joyce nitafute kwa mail

  100. Stephen Mufumu Says:

    JAMANI MIMI NI KIJANA MTANASHATI NIPO DAR. NINATAFUTA MPENZI MWENYE UMRI USIOZIDI MIAKA 19.. NIPIGIE AU TUMA SMS 0656111551 AU 0769397035

  101. THOMAS DADI Says:

    NAITWA THOMAS NATAFUTA MDADA AU MWANAMKE YEYOTE ILI TUISHI KAMA WAPENZI NA KUPANGA MAISHA.SICHAGUI RANGI UMRI WALA KABILA.NIKO DAR ES SALAAM.UMRI WANGU NI MIAKA 35.TUWASILIANE KWA EMAIL thomas1970dadi@gmail.com

  102. jamani na mimi nataka kutombwa

  103. joy
    nitafute
    jacksontandaru1985@hotmail.com ntakutomba vizuri

  104. Joy Nitafute kwenye hii email nitakuridhisha

  105. Joy nitafute kwenye blackwhite318@ymail.com nipo dsm ntakufanya mpaka uridhike.

  106. anaetaka kufirwa au kotombwa nitumie email na picha zako hancypatrick@gmail.com utafurahi mwenyewe.

  107. Gift meghji Says:

    Usenge

  108. niko kanda ya ziwa, nataka demu

  109. ooooosh…..

  110. we joy nicheck hapa Allbash60@yahoo.com

  111. jamani kutombwa kutamu.mi natamani kutobwa kila saa

  112. usijajali maya cheki na mimi if uf can bby! (allbash60@yahoo.com)

  113. ey munatuumiza na nyege

  114. Sir madiba Says:

    Dahhhh! Huyo jamaa kweli c mchezo anajua kutomba ile mbaya!

  115. Jill John Says:

    Maya ah! check na jsleym@gmail.com

  116. Nahitaji jimama

  117. Joyce ni2mie No zako,nipo kwa ajili yako

  118. fk @ michano lily Says:

    ucchezee kuma kwani kuma ndo kizazi, hata kama huna hela kuma bado inaksaiz. wasap

  119. natafuta men mwenye matako makubwa sana kama demu nimpige mashine kwa siri sana, ila awe tayari kupima afya , sitaki mwenye matako madogo ila mwenye mkundu mkubwa kama mademu ! me ni HB sms 0653135066

  120. Naitwa sande nipo dar. Natafuta demu wa kumfila nakujua kunyonya mkundu na kuma zamani nilikua na2mia namba hizi 0773925599xxxx // 0782925599xxxxx na mimi ndio mwenye comenti ndefu kuriko zote ila nililua sipatikani kwa 7bu za kimsingi kwa sasa sizi2mii na2mia 0655999113 email. Ingabe75@gmail.com ila nawataka akina dada2. Boys siwataki plz.

  121. Natafuta mdada wa kumfila, Nina mbolo ya wastani pia naweza kukitumia kiungo hicho kwa ustadi nipo dar aliyekuwa tayari anitafute kwenye 0784 372666 Asiwe mpenda pesa

  122. MM NAPATIKANA KANDA YAZIWA , NATAKA DEM WA KUTOMBA, MAWASILIANO KTK FB AS APOLO MFIRAJI, POA

  123. ng'wanadeborah Says:

    mademu wakali mko wap natafuta yule anaweza kunifanyia mautundu ya kitanga hadi nizimike au co nipo dar contact ni 0763548823

  124. Napenda kutomba sana jamani yaani hiz story zinanipandisha nyege ni balaa. kumaa ni tamu nyie acheni tuuuu

  125. jamani natafuta demu yeyote mwenye nyege za kutiwa 2tiane popote mkundu kumani twende 2 utanyonywa kila mahali unapotaka mpaka upagawe..tutafutane 0684088062 kwa wanawake 2

  126. king ssamng Says:

    wote mnaotaka kutombwa nitafuteni kupitia http://www.kingssamng@gmail.com. mtombwaji awe na kuma au mkundu wenye joto lisilopungua 10 nyuzi sentigredi.

  127. this guys are real loves

  128. Naomba mwendelezo wa story ya dorie

  129. hi! tanzania naitw ibbu nipo dar natafuta demu mwenye mkundu na anayejua kufilana aliyetayal 2wasiliane kw namba hzo 0718918580

  130. Nahitaji mwanamke au mwanamme anaetoa mkundu ili nimfire. Wasiliana na mimi kupitia, malikirashidi78@gmail.com

  131. niaje! tanzani naitwa ibbuu nipo dar natafuta mwanamke au dem wa kumfila mkundu awe na matako makubwa na awe na mzuka wa kufilwa aliyetayali 2wasiliane kwa namba hzo 0718918580 au sio

  132. Its good story

  133. nahitaji wakufirana naye anipe nimpe kuanzia miaka 16 hd 23 ajitokeze mara moja tuanze mahusiano

  134. young arma jay Says:

    mbolo na kuma kipi kina tumika mwenzake?

  135. sayijoseph Says:

    mm ni kijana npo mwanza natafuta mpenzi ambaye atakuja kuwa mke wangu na awe anajishughulisha sana mm nimeajiliwa serikalini na anitafute kwenye email sayi_joseph@ymail.com

  136. Natafuta mwanamke anaetaka kutobwa au kufirwa antafute kwa no hzo0714080845 au kama kuna kazi yoyote ya kutoba au kufira hata ku act movie za ngono

  137. Jamani, adi raha, natamani nije kuoa mwanamke wa kiburaziry coz nawdapenda.

  138. Nahitaji msichana wa kuwanamahusiano nae ya kimapenzi..umri kuanzia miaka 17 -18..sibagui chochote,kama uko interested na unahitaji penzi moto usisite kunitafuta through 0757705399..NIKO MWANZA

  139. Nahitaji msichana wa kuwanamahusiano nae ya kimapenzi..umri kuanzia miaka 17 -35..sibagui chochote,kama uko interested na unahitaji penzi moto usisite kunitafuta through 0757705399..NIKO MWANZA

  140. natafuta msichana wa kufanya nae mapenzi umri kuanzia miaka 17-35 nko mwanza call me thru namba 0757705399

  141. This is exactly the third posting, of your blog I personally
    read through. Still I enjoy this specific one, “KISWAHILI KITUKUZWE.
    .(NGONO STYLE) .Th3 sk3let0n k3ys!!!!” the best. Cya ,Freya

  142. Wachumba wa tabora

  143. Baraka Daniel Kubuka Says:

    Kama ww ni dem msafi unajitambua basIIIIIIIIIIIIIII nitafute mwanza 2ongee kupitia 0766 201280/bdbarakadaniel66@gmail.com/Baraka Daniel Kubuka/Facebook

  144. PHILEMON MBISE Says:

    du! ama kweli hii noma kumbe mapenz ni kujipanga

  145. Hassanramos2 Says:

    Kuma haizidiwi

  146. Kutomba mkundu kuna raha yake, ni jinsi unavyomuandaa huyo mwanamke wako. Usimfanyie papara, mwandae vizuri na akilainika jaribu kupitishapitisha mboo matakani na juu ya mkundu kuona kama yuko tayari. Utaona anaonyesha dalili za kukusogezea mkundu, hapo ingiza mboo yako taaratibu kwa kumsindikiza na maneno ya mahaba We acha tu utamu mtakao upata hapo utatusimulia! Hasa kwa mwanamke aliyejaliwa kidogo matako

  147. Navotomba sipati raha sana ila ninayemtomba huwa anapiga kelele za kufa mtu na bao lapili huwa halitoki mpaka ninaemtomba huwa anasema nimetosheka wakati mimi bado

  148. hivi aliye sema sehemu ya kunyea uweke bolo ni nani??acha mara 1 ebo!!kwa upande wa msalani ndogo kweli hiyo ni tamu haina ubishi

  149. ATHANAS SONGALIMI Says:

    mmh kutombana si mchezo wa kukomoana bwana ni mchezo wa raha………

  150. johnsony Says:

    Nitafute kama ww ni mwanamke 0655554503

  151. mmmmmmmmm halaaa

  152. Naitwa calvin,22yrs ninaishi arusha, njiro
    Natafuta mwanaume ATAKAYENIFIRA VIZURI.Awe sifa zifuatazo:
    1.Msiri
    2.Mboo nene na kubwa sana kuanzia inch9
    3.Anayejua kufira vizuri ata bao 4 kwani my ass is very clean sana
    4.Mtu mstaarabu na anaejiheshimu maana mimi ni mwanaume straight ambae najiheshimu na nafirwa kwa siri sana.
    5.Nitakunyonya mbo bao la kwanza unanikojolea mdomononi then nitaikalia mbo na kukukatikia mpaka upagawe ukikojoa nitakufanyia massage kama uko nje ya mkoa ukituma nauli nakuja ila uwe na hizo sifa
    kama upo tayari nitafute lotomonoki@yahoo.com

  153. Hellow Ladies……am a LESBIAN am here looking 4 LESBIANS ONLY…..so if ur a lady…..girl…….m’mama……make sure ur serious please men keep it off….this is for Ladies only…….nahitaji wanawake TU (LESBIANS ONLY),,..njooni tusagane……nicheck kupitia ninasantos811@yahoo.com

  154. Hi GUYSss……..me nataka anyman mwenye kamboo kadogo sanaaaaaaaa kwa masharti yafuatayo(1) Mboo yake iwe ni ndogo sana kuanzia inchi 4 kushuka chini ata ikiwa 3 au mbili au moja ili mradi isivuke inchi 4 (2) awe serious na mwenye kujitambua nataka MBOO NDOGO kuanzia inchi 4 TU kushuka chini so kama yakwako inazidi inchi 4 wala usijisumbue kuniemail cz ctokujibu……..MKOMBOZ wa MBOO NDOGO KUANZIA INCHI 4 kushuka chini anapatikana hapa tatianareyes49@yahoo.com

  155. jackson gration Says:

    habar naitwa jackson nipo dar natafuta rafiki 0717900914

  156. Naitaji msichana wa kumfira na kumtomba sito itoa Siri ani tafute nipo daa 0782206353

  157. mkimbili Says:

    natafuta choko wa kumfira mimi niko temeke-wailes dar 0714673576

  158. Naitwa id niko iringa natafuta mwanamama wa kunitunza hudumA zote natoa tembelea email yangu idifonceshizle@gmail.com au 0755334422 nina mika 20

  159. naitaji mke wa kuoa anaejieshim tuwasiliane kwa namba 0755768681

  160. Zakaria Nyanda Says:

    Hey guys mm n kjana wa miaka 18 natafuta dem aliyetayar kusex nae 0653747405

  161. Kama lijali uboo unad nda mimba kwa kwenda mbele.

  162. Uwiii jaman kama kuna demu kama huyo dorie an inbox ibrahim shillah fb kwa wale ambao wako arusha tu… Nimepata hamu ile mbayaaa …..OVER

  163. ah

  164. ukitaka kuondoa coment yako humu unafanyeje? msaada tafathali

  165. nataka jimama 0719026675

  166. Waw were u guyz fuckn each other, africa is awesome

  167. lam a bottom lam stay in daressalaam any top plz cal 0788528000

  168. Emmanuel.busia Says:

    Naitwa Emmanuel.B umri 30.Naishi Mwanza natafuta mke wa kunienzi maisha No.0752275788 /0783344448

  169. aash…., uuhh.., fuck… yan nimecmamsha bdo kumwga nyc xtor… oooh…,

  170. chumarosemary nitafute naitaji nikupe mimba unzalie mtoto nichek: halsalha2012@gmail.com

  171. hollo,mimi ni peter mugmbi kutoka kenya natafuta mpenzi mwenye umuri wa miaka kanzia 20 kuendelea ili tushiriki naye mapenze awa kuma yenye inapana sana na mwenye atakubali nimnyonye humo pia naye kama ako ready anaweza kunipia kwa hii namba 0704831696.

  172. hollo,mimi ni peter mugmbi kutoka kenya natafuta mpenzi mwenye umuri wa miaka kanzia 20 kuendelea ili tushiriki naye mapenzi awa kuma yenye inapana sana na mwenye atakubali nimnyonye humo pia naye kama ako ready anaweza kunipia kwa hii namba 0704831696.

  173. Niaje tanzania naitwa ibbuu natafuta mwanamke au demu wa kumfila mkundu awe na matako makubwa na mzuka wa kufilwa na kutombwa pia anayependa kunyonywa mkundu coz napenda sana kunyonya kuma na hasa mkundu aliyetayali 2wasiliane kwa namba hizo 0752943129

  174. Mambo tanzania mabinti kma uko tayali kunyonywa kuma na mkundu na kutombwa ukafulai nitafute kwa namba hzo 0752943129

  175. ooh natoa mkundu kinomanoma kuma ndo usiseme ila kwa wenye pesa za kujiamin nnanyege njooo nikupe mkundu na kuma hautanisahau….trace0767136730

  176. jamani acheni hako kamchezo unaweza ngatwa na mdudu usgundue

  177. jamani kutombana sio mchezo kunajama mmoja anaitwa mashine yupo kibaha kwakutomba kawatomba anambo kubwa wanawake wengine huwa wana kimbia wanaacha chupi kama kuna mwana mke mwenye kuma kubwa amtafute namba yake 0652747257

  178. safi imetulia hiyo.si unajua mapenzi ni kufikishana

  179. mimi niko arusha natafuta marafiki wa kike wa kuchat nao piga utpokelewa sms zote zitajibiwa 0754 569896

  180. Kutombana raha jamani waachen wamalize mchezo

  181. naitwa nicolouc nipo dar natoa penzi tam xanaaaa kwa watu wanaojua mahabati…. plz nicheki kwa 0788 528 000 getto lipo

  182. nyamhabwa Says:

    hatakama utaria atakae kushanga bac hajui utam wa kuma

  183. nyamhabwa Says:

    hatakama utaria atakae kushanga bac hajui utam wa kuma nyamhabwa idd kahama shinyanga

  184. nyamhabwa Says:

    kama unataka penzi tam njo kwangu iranawe ujuepenzi p g 0755964044karibu kwenye urimwengu jina nyamhabwa iddy nipo kahama shinyanga

  185. aya mdada

  186. Natafuta kijana umri miaka 16 wa kiume awe kama mke wangu.Nitamtunza na kumlea vizuri kabisa.Lakini awe msiri na asiyejionyesha kuwa ni bottom

  187. Mimi Apa Njoo Unitombe Nina Miaka 16 @nestor

  188. Ye Nestor Nitafute Kweny 0659267372

  189. OK,NIMEFURAHI NIMEPATA KITU KIPYA KATIKA UWANJA WA MAPENZI ILA UPANDE WA PLI YAANI MKUNDU SIKUBALI KABISA

  190. kuma tamu sanaaaaaa

  191. NAOMI OMARY Says:

    WANAWAKE ACHENI KUJI ZALILISHA

  192. Kama walimu wanaruhusu wanafunzi kutobwa mwisho wa mwezi hawaogopi Kama walimu wanaruhusu wanafunzi kutobwa mwisho wa mwezi hawaogopi Kama walimu wanaruhusu wanafunzi kutobwa mwisho wa mwezi hawaogopi Kama walimu wanaruhusu wanafunzi kutobwa mwisho wa mwezi hawaogopi mimba?

  193. kelly cosntantine Says:

    napenda sana kutombana

  194. NATAFUTA DEMU WAKUTOMBA

  195. Mwasemaje masela

  196. wakufirana kwa zamu mpo

  197. Mmmh! Mpaka nyege zimenipanda nataka kutombana.

  198. hi

  199. I need a lifetime woman to marry, but I like fucking ass sometimes, any serious woman who is not above 30 please check on me! Am in Dar! My email is mdosimark@yahoo.com

  200. emanueli Says:

    mpenzi anayeweza mapenzi mturivu na anajiheshimu awe mwanamke umli wowote awe anajishughurisha anapenda kutiana kila wakati aniafute me nipo dar nataka awe mpenzi wangu wa kudumu 0652993451

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Follow

Get every new post delivered to your Inbox.

%d bloggers like this: